MUSTER ❤️ ไดร์เป่าผม: 1500 TURBO EXTRA

.
2024

รายการ โลกของ ผลิตภัณฑ์ และอุปกรณ์เสริมสำหรับ ช่างผมมืออาชีพ

Thanks
for your vote 👍

X

1500 TURBO EXTRA
1500 TURBO EXTRA - MUSTER - ไดร์เป่าผม

CONTACT - THE PRICE

MUSTER ❤️
1500 TURBO EXTRA
ไดร์เป่าผม

เครื่องเป่า มืออาชีพ เป็นอุปกรณ์ที่มี ความเร็ว 2 และ 5 การตั้งค่า อุณหภูมิ.
ด้วยสายเคเบิล 3 เมตร ที่ช่วยให้ เสรีภาพ ที่ดีของ การเคลื่อนไหวเพื่อ การออกแบบ.
พลังงานสูง (1350 วัตต์) รับรองผล การอบแห้ง ที่ดีเยี่ยม ในเวลาน้อย แหล่งจ่ายไฟ 230 โว - 50 Hz

Rate this product:

32 click

VUOI PROVARE UN'ALTRA
ALTERNATIVA EFFICACE?

PROVA i PRODOTTI
FARMACA INTERNATIONAL

Products for hairdressers

VANTAGE 3300 SuperProfessional - MUSTER
ผมอินฟินิตี้ 5000 เครื่องเป่าประจุ และอินฟราเรด - MUSTER
โมจิโต้โพน - MUSTER
เป่าผมเท้า - MUSTER
MDGs เป่าผม - MUSTER
สาย เป่าผม กะโหลก - MUSTER
เครื่องเป่าผม VANTAGE 3300 - MUSTER
IONIC ซิกแซกชนำพล 3500 - MUSTER
พลอากาศสี 3000 - MUSTER

X